A4 K63 - THPT Ngô Sĩ Liên - Bắc Giang
Neu ban thay buon Picture

A4 ƠI ĐĂNG KÝ NÀO!!!
http://a4k63.tk
Neu ban thay buon Picture

A4 ƠI ĐĂNG KÝ NÀO!!!
http://a4k63.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi tụ tập chém gió, spam của tập thể lớp A4K63 trường THPT Ngô Sĩ Liên Bắc Giang

Trang ChínhHomepageGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Neu ban thay buon

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
HongNhung_93
VIP Member
VIP Member
HongNhung_93

Đô la : 26290
Danh tiếng : 0

Neu ban thay buon Empty
Bài gửiTiêu đề: Neu ban thay buon   Neu ban thay buon I_icon_minitimeMon Mar 28, 2011 2:31 pm

Đừng bao giờ nắm lấy tay tôi nếu bạn định làm trái tim tôi tan vỡ.Đừng bao giờ nói với tôi lời mãi mãi nếu bạn đã từng nghĩ đến chuyện chia tay.Đừng bao giờ nhìn vào mắt tôi nếu bạn đang nói với tôi những lời không chân thật.Đừng bao giờ nói câu xin chào nếu bạn nghĩ bạn sẽ nói lời tạm biệt.Đừng bao giờ nói rằng tôi là duy nhất nếu bạn còn mơ tưởng đến những người không phải là tôi.Đừng bao giờ giam giữ trái tim tôi nếu trong tay bạn không cầm chìa khóa.Và đừng bao giờ nói yêu tôi nếu trong tim bạn đã có 1 người khác....

♥.•*:•.♥neu 1 nu hon la 1 giot nc, toi se trao ban bien ca?. ♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥neu 1 cai om la 1 chiec la, toi se trao ban ca? 1 rung cay.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥neu cuoc song la 1 hanh tinh, toi se trao ban ca 1 thien ha.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥neu tinh ban la` cuoc song, toi se trao ban chinh toi.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥
"Từng hạt cát nhỏ tạo nên một sa mạc, từng chút yêu thương tạo nên một trái tim...!"

Nếu 1 nụ hôn là 1 jot nc,tôi sẽ trao bạn biển cả.Nếu 1 cái ôm là 1 chiếc lá, tôi sẽ trao bạn cả 1 rừng cây.Nếu c/s là 1 hành tinh,tôi sẽ trao bạn cả 1 thiên hà.Nếu tình bạn là c/s,tôi sẽ trao bạn chính tôi.

Nếu một ngày nào đó bạn cảm thấy buồn và muốn khóc...
Hãy gọi cho tôi...Tôi không hứa sẽ làm cho bạn cười, nhưng biết đâu tôi sẽ khóc cùng bạn...
Nếu một ngày nào đó, bạn cảm thấy vô cùng đơn độc...
Hãy gọi cho tôi...Tôi sẽ đến bên bạn, chỉ để im lặng không nói 1 lời, nhưng tôi muốn bạn biết rắng luôn có tôi bên cạnh...
Nếu 1 ngày nào đó, bạn phân vân trước những quyết định của mình...
Hãy gọi cho tôi...Tôi sẽ không quyết định thay bạn, nhưng tôi có thể giúp bạn vững tâm hơn trước sự chọn lựa của mình...
Nếu 1 ngày nào đó, bạn gặp thất bại trong công việc...
Hãy gọi cho tôi...Tôi sẽ không đem lại cho bạn 1 công việc mới, nhưng tôi sẽ giúp bạn tìm thấy 1 cánh cửa khác cửa sự thành công...
Nếu 1ngày nào đó, bạn vô cùng đau khổ vì phạm phải sai lầm...
Hãy gọi cho tôi...Tôi không thể sửa chữa sai lầm đó, những tôi có thể giúp bạn nhận ra rắng những sai lầm sẽ giúp bạn trưởng thành và tự tin hơn...
Nếu 1 ngày nào đó bạn lo sợ những điều tốt đẹp sẽ qua đi...
Hãy gọi cho tôi...Tôi sẽ không níu giữ chúng lại, những tôi có thể giúp bạn hiểu rằng, mọi việc đều có những điểm khởi đầu và kết thúc...
Nếu 1 ngày nào đó bạn trở nên bế tắc và tuyệt vọng...
Hãy gọi cho tôi...Tôi không hứa sẽ làm bạn quên đi tất cả, nhưng tôi có thể giúp bạn tìm lại niềm tin trong cuộc sống...
Nhưng nếu 1 ngày nào đó, bạn gọi mà không thấy tôi trả lời...
Đừng giận và đến bên tôi nhé...
Vì lúc đó tôi đang cần bạn...

Neu ban thay buon

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Buồn ơi - Nam Cường
» thầy đây
» Ảnh lớp A4K63 ngày chia tay thày Phương Anh và ngày được gọi là Men 's Day
Trang 1 trong tổng số 1 trang